รถรับจ้าง กระบะรับจ้าง หกล้อรับจ้าง

รบกวนสอบถามราคาค่าขนของย้ายคอนโดจากกรุงเทพ (แถวเตาปูน) มาขอนแก่น (แถวสนามบิน)

ออฟไลน์ Admin

• 1586
  • 301
    • Mr.Truckman
รบกวนสอบถามราคาค่าขนของย้ายคอนโดจากกรุงเทพ (แถวเตาปูน) มาขอนแก่น (แถวสนามบิน) ของที่มีในคอนโดคร่าวๆ - รถจักยานยนต์ - ตู้เย็น - เครื่องซักผ้า - ชั้นวางของ 3-4 อัน - ทีวี - คอมพิวเตอร์ - ของใช้ต่างๆ หากเก็บลงกล่อง ประมาณ 10 - 15 กล่องใหญ่ - เสื้อผ้า ห้องอยู่ชั้นที่ 11 ทางผมไม่มีกล่องที่จะเก็บของรบกวนทางร้านหามาให้ด้วยนะครับ ขอราคาแบบเหมารวมทั้งแพ็คทั้งยกเลยนะครับ (รบกวนแจ้งด้วยนะครับว่าใช้รถแบบไหนขน) ขนย้ายประมาณสิ้นเดือนมิถุนายนหรือหากมีรถเปล่าที่วิ่งมาส่งของจะขนก่อนก็ได้ครับ ขอบคุณมากๆครับ

รถรับจ้างขอนแก่น รถรับจ้างอุดร รถรับจ้างหนองคาย รถรับจ้างมหาสารคาม รถรับจ้างเชียงใหม่ รถรับจ้างขนส่งสินค้า